ML100.105 | PULS | Bộ nguồn giá tốt tại Hoàng Anh Phương
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Mã hàng: ML100.105
Tên: Bộ nguồn
Thương hiệu: PULS
Loại đầu vào: AC
Số đầu ra: 1
Điện áp AC - Đầu vào: 85 ~ 132 VAC, 184 ~ 264 VAC
Điện áp - Đầu ra: 48V
Dòng điện - Đầu ra (Tối đa): 2.1A
Công suất (Watts): 100W
Hiệu quả 91,5%
Nhiệt độ hoạt động 0 ° C ~ 70 ° C (Có giảm giá trị)
Kích thước: 103,0mm x 73,0mm x 75,0mm
----------------------------------------------
Công Ty TNHH Hoàng Anh Phương trân trọng cảm ơn Quý Công Ty đã quan tâm đến các sản phẩm.
Mọi thông tin cần tư vấn và hỗ trợ, quý khách hàng vui lòng liên hệ:
§  HP/ZaloMrs Yến: 0931 222 127
§  Email 1: [email protected]
§  Email 2: [email protected]
§  Web: cambienhoanganhphuong.blogspot.com
---------------------------------------------
CÔNG TY TNHH HOÀNG ANH PHƯƠNG
Chuyên nhập khẩu và phân phối Thiết Bị Điện Công Nghiệp & Tự Động Hóa
Số 15, Đường E, KDC Him Lam Phú Đông, P. An Bình, TX. Dĩ An, T. Bình Dương
Thiết bị, dịch vụ công-nông : 20904
1 Bảng giá plc siemens 2026 09h20-19/01 TP HCM
2 Bảng giá plc siemens 2026 09h18-19/01 TP HCM
3 6sn1118-1nj01-0aa1 siemens simodrive 611 u 11h26-26/09 TP HCM
4 6sn1123-1aa00-0ba1 mô-đun điều khiển trục chính siemens simodrive 11h13-26/09 TP HCM
5 6sn1123-1aa00-0ba1 mô-đun điều khiển trục chính siemens simodrive 11h12-26/09 TP HCM
6 4,xx tỷ - 150m2 mặt đường quế lâm thụy hương kiến thụy zalo 0567222555 14h09-21/09 Hải Phòng
7 Báo giá đầu cáp hộp nối 3m 2025,2026 15h00-28/08 Hà Nội
8 Cực sốc xe nâng hàng cũ bãi komatsu tcm sumitomo 14h49-28/08 Hà Nội
9 Cpu siemens 6es7315-2eh14-0ab0 siplus s7-300 – cpu chống ăn mòn công nghiệp 14h33-01/08 TP HCM
10 Đầu cân điện tử migun st mi830 23h46-08/07 Toàn quốc
11 Load cell cảm biến trọng lượng migun tsw950-50tf 23h10-08/07 Toàn quốc
12 Load cell cảm biến trọng lượng migun mtl600-5tf 22h38-08/07 Toàn quốc
13 Mitsubishi hg-kr13 servo motor 100w chính hiệu hàng mới 15h17-08/07 Bình Thuận
14 Wld2-55 | omron giá tốt | công tắc hành trình mới 100% 14h30-08/07 Bình Dương